Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Burnley dhidi ya Liverpool

Premier League · Jpl, 14 Sep, 16:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Burnley Burnley logo
0-1
Liverpool logo Liverpool
Muda Kamili Siku ya Mechi 4 Turf Moor
126%Nyumbani X21%Sare 252%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 52%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Burnley dhidi ya Liverpool

Chaguo KuuUshindi wa Liverpool
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 14 Sep, 16:00
Uhakika52%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Burnley imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Liverpool ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Burnley nyumbani na 80% kwa Liverpool ugenini. Burnley imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.60, huku Liverpool ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Burnley ipo nafasi ya 19 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 38, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 5 na alama 60 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 21% na ushindi wa ugenini 52%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Liverpool

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 52% ★★★☆☆
Ushindi wa Burnley26%
Sare21%
Ushindi wa Liverpool52%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 52% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BurnleyL D W D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LiverpoolW W W L WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 80%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 2.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo19 / 5Alama 22 dhidi ya alama 60

Sababu ya Utabiri

Burnley imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Liverpool ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Burnley nyumbani na 80% kwa Liverpool ugenini. Burnley imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.60, huku Liverpool ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Burnley ipo nafasi ya 19 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 38, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 5 na alama 60 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 21% na ushindi wa ugenini 52%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Burnley dhidi ya Liverpool

Utabiri wa mechi ya Burnley dhidi ya Liverpool ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Liverpool kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 52%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Burnley una uwezekano wa 26%, sare 21%, na ushindi wa Liverpool 52%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe