Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Chapecoense-sc dhidi ya Internacional

Serie A · Jmos, 12 Sep, 23:00 · Arena Conda, Chapeco

Updated Fri, Oct 16, 2026 03:37 EAT
Serie A logo Serie A Ushindi
Chapecoense-sc Chapecoense-sc logo
1-2
Internacional logo Internacional
Muda Kamili Siku ya Mechi 27 Arena Conda
124%Nyumbani X30%Sare 246%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Chapecoense-sc dhidi ya Internacional

Chaguo KuuUshindi wa Internacional
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJmos, 12 Sep, 23:00
Uhakika46%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Aug 21, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Chapecoense-sc imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Internacional ikishinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Chapecoense-sc nyumbani na 34% kwa Internacional ugenini. Chapecoense-sc imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 2.20, huku Internacional ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 30% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Internacional kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Internacional

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Chapecoense-sc24%
Sare30%
Ushindi wa Internacional46%
Over 2.5 Goals Hapana 74% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 43% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Final score: 1-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Chapecoense-scD L D L LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa InternacionalWAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Chapecoense-sc imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Internacional ikishinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Chapecoense-sc nyumbani na 34% kwa Internacional ugenini. Chapecoense-sc imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 2.20, huku Internacional ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 30% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Internacional kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Chapecoense-sc 0 wins, Internacional 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Chapecoense-sc dhidi ya Internacional

Utabiri wa mechi ya Chapecoense-sc dhidi ya Internacional ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Internacional kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Chapecoense-sc una uwezekano wa 24%, sare 30%, na ushindi wa Internacional 46%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe