Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Coritiba dhidi ya Gremio

Serie A · Jnne, 27 Okt, 01:30 · Estadio Couto Pereira, Curitiba

Updated Mon, Oct 12, 2026 21:22 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Coritiba Coritiba logo
vs
Gremio logo Gremio
Ijayo Siku ya Mechi 32 Estadio Couto Pereira
137%Nyumbani X33%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 37%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Coritiba dhidi ya Gremio

Chaguo KuuUshindi wa Coritiba
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 27 Okt, 01:30
Uhakika37%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Sep 26, 2026 00:00 EAT.

Coritiba imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Gremio ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Coritiba nyumbani na 4% kwa Gremio ugenini. Coritiba imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 2.00, huku Gremio ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Coritiba ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 38 baada ya mechi 29, huku Gremio ikiwa nafasi ya 18 na alama 31 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 33% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Coritiba kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Coritiba

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 37% ★★☆☆☆
Ushindi wa Coritiba37%
Sare33%
Ushindi wa Gremio30%
Over 2.5 Goals Hapana 67% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 37% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CoritibaL L D L WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa GremioD D D L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo10 / 18Alama 38 dhidi ya alama 31

Sababu ya Utabiri

Coritiba imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Gremio ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Coritiba nyumbani na 4% kwa Gremio ugenini. Coritiba imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 2.00, huku Gremio ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Coritiba ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 38 baada ya mechi 29, huku Gremio ikiwa nafasi ya 18 na alama 31 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 33% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Coritiba kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Coritiba 0 wins, Gremio 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Coritiba dhidi ya Gremio

Utabiri wa mechi ya Coritiba dhidi ya Gremio ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Coritiba kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 37%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Coritiba una uwezekano wa 37%, sare 33%, na ushindi wa Gremio 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe