Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Internacional dhidi ya Coritiba

Serie A · Jtan, 4 Nov, 03:30 · Estadio Beira Rio, Porto Alegre

Updated Mon, Oct 12, 2026 08:33 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Internacional Internacional logo
vs
Coritiba logo Coritiba
Ijayo Siku ya Mechi 34 Estadio Beira Rio
143%Nyumbani X30%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Internacional dhidi ya Coritiba

Chaguo KuuUshindi wa Internacional
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 4 Nov, 03:30
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 7, 2026 00:00 EAT.

Internacional imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Coritiba ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Internacional nyumbani na 20% kwa Coritiba ugenini. Internacional imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.20, huku Coritiba ikifunga 1.20 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Internacional ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 30, huku Coritiba ikiwa nafasi ya 10 na alama 38 baada ya mechi 29. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 30% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Internacional kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Internacional

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Internacional43%
Sare30%
Ushindi wa Coritiba27%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa InternacionalD W L W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CoritibaL L D L WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo16 / 10Alama 32 dhidi ya alama 38

Sababu ya Utabiri

Internacional imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Coritiba ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Internacional nyumbani na 20% kwa Coritiba ugenini. Internacional imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.20, huku Coritiba ikifunga 1.20 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Internacional ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 30, huku Coritiba ikiwa nafasi ya 10 na alama 38 baada ya mechi 29. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 30% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Internacional kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Internacional 0 wins, Coritiba 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Internacional dhidi ya Coritiba

Utabiri wa mechi ya Internacional dhidi ya Coritiba ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Internacional kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Internacional una uwezekano wa 43%, sare 30%, na ushindi wa Coritiba 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe