Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Vitoria dhidi ya Santos

Serie A · Jtat, 30 Nov, 00:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Vitoria Vitoria logo
vs
Santos logo Santos
Ijayo Siku ya Mechi 37 Barradao
132%Nyumbani X22%Sare 246%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Vitoria dhidi ya Santos

Chaguo KuuUshindi wa Santos
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJtat, 30 Nov, 00:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Vitoria imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Santos ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Vitoria nyumbani na 60% kwa Santos ugenini. Vitoria imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.40, huku Santos ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Vitoria ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 31, huku Santos ikiwa nafasi ya 8 na alama 45 baada ya mechi 31. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 22% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Santos kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Santos

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Vitoria32%
Sare22%
Ushindi wa Santos46%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa VitoriaD L W L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SantosW L D W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 8Alama 37 dhidi ya alama 45

Sababu ya Utabiri

Vitoria imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Santos ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Vitoria nyumbani na 60% kwa Santos ugenini. Vitoria imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.40, huku Santos ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Vitoria ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 31, huku Santos ikiwa nafasi ya 8 na alama 45 baada ya mechi 31. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 22% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Santos kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Vitoria 0 wins, Santos 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Vitoria dhidi ya Santos

Utabiri wa mechi ya Vitoria dhidi ya Santos ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Santos kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Vitoria una uwezekano wa 32%, sare 22%, na ushindi wa Santos 46%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe