Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Goias dhidi ya Sao Bernardo

Serie B · Jmos, 29 Ago, 01:30 · Estadio da Serrinha, Goiania

Updated Sun, Oct 25, 2026 18:16 EAT
Serie B logo Serie B Kipigo
Goias Goias logo
2-1
Sao Bernardo logo Sao Bernardo
Muda Kamili Siku ya Mechi 25 Estadio da Serrinha
135%Nyumbani X27%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Goias dhidi ya Sao Bernardo

Chaguo KuuUshindi wa Sao Bernardo
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJmos, 29 Ago, 01:30
Uhakika38%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 19, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Goias imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sao Bernardo ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Goias nyumbani na 60% kwa Sao Bernardo ugenini. Goias imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.00, huku Sao Bernardo ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 27% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sao Bernardo kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Sao Bernardo

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Goias35%
Sare27%
Ushindi wa Sao Bernardo38%
Over 2.5 Goals Hapana 56% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Final score: 2-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GoiasL L W L DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Sao BernardoL W L L DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Goias imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sao Bernardo ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Goias nyumbani na 60% kwa Sao Bernardo ugenini. Goias imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.00, huku Sao Bernardo ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 27% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sao Bernardo kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Goias 0 wins, Sao Bernardo 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Goias dhidi ya Sao Bernardo

Utabiri wa mechi ya Goias dhidi ya Sao Bernardo ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Sao Bernardo kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Goias una uwezekano wa 35%, sare 27%, na ushindi wa Sao Bernardo 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe