Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Operario-PR dhidi ya Ceara

Serie B · Jmos, 26 Sep, 22:30 · Estadio Germano Kruger, Ponta Grossa

Updated Sun, Sep 27, 2026 00:37 EAT
Serie B logo Serie B Kipigo
Operario-PR Operario-PR logo
2-2
Ceara logo Ceara
Muda Kamili Siku ya Mechi 30 Estadio Germano Kruger
143%Nyumbani X29%Sare 228%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Operario-PR dhidi ya Ceara

Chaguo KuuUshindi wa Operario-PR
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 26 Sep, 22:30
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Sep 4, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Operario-PR imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ceara ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Operario-PR nyumbani na 10% kwa Ceara ugenini. Operario-PR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.50, huku Ceara ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 29% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Operario-PR kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Operario-PR

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Operario-PR43%
Sare29%
Ushindi wa Ceara28%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 4 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Final score: 2-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Operario-PRD D L L LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CearaL W L L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Operario-PR imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ceara ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Operario-PR nyumbani na 10% kwa Ceara ugenini. Operario-PR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.50, huku Ceara ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 29% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Operario-PR kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Operario-PR 1 wins, Ceara 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-2 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Operario-PR dhidi ya Ceara

Utabiri wa mechi ya Operario-PR dhidi ya Ceara ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Operario-PR kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Operario-PR una uwezekano wa 43%, sare 29%, na ushindi wa Ceara 28%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe