Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Ceara dhidi ya Criciuma

Serie B · Ijm, 9 Okt, 01:30 · Estadio Castelao, Fortaleza

Updated Fri, Oct 9, 2026 03:37 EAT
Serie B logo Serie B Ushindi
Ceara Ceara logo
1-0
Criciuma logo Criciuma
Muda Kamili Siku ya Mechi 32 Estadio Castelao
139%Nyumbani X26%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Ceara dhidi ya Criciuma

Chaguo KuuUshindi wa Ceara
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaIjm, 9 Okt, 01:30
Uhakika39%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Sep 7, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Ceara imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Criciuma ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ceara nyumbani na 40% kwa Criciuma ugenini. Ceara imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Criciuma ikifunga 1.00 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 26% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ceara kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Ceara

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Ceara39%
Sare26%
Ushindi wa Criciuma35%
Over 2.5 Goals Hapana 64% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CearaW L W L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CriciumaW L L D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Ceara imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Criciuma ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ceara nyumbani na 40% kwa Criciuma ugenini. Ceara imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Criciuma ikifunga 1.00 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 26% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ceara kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Ceara 0 wins, Criciuma 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Ceara dhidi ya Criciuma

Utabiri wa mechi ya Ceara dhidi ya Criciuma ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Ceara kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Ceara una uwezekano wa 39%, sare 26%, na ushindi wa Criciuma 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe