Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Orsomarso dhidi ya Popayan

Primera B · Jtat, 12 Okt, 23:30 · Estadio Daniel Villa Zapata, Barrancabermeja, Colombia

Updated Tue, Oct 13, 2026 01:37 EAT
Primera B logo Primera B Kipigo
Orsomarso Orsomarso logo
1-0
Popayan logo Popayan
Muda Kamili CLAUSURA - 5 Estadio Daniel Villa Zapata
125%Nyumbani X25%Sare 251%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Orsomarso dhidi ya Popayan

Chaguo KuuUshindi wa Popayan
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJtat, 12 Okt, 23:30
Uhakika51%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sun, Sep 20, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Orsomarso imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Popayan ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Orsomarso nyumbani na 50% kwa Popayan ugenini. Orsomarso imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.10, huku Popayan ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Orsomarso ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 27 baada ya mechi 26, huku Popayan ikiwa nafasi ya 11 na alama 34 baada ya mechi 26. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 25%, sare 25% na ushindi wa ugenini 51%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Popayan kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Popayan

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Orsomarso25%
Sare25%
Ushindi wa Popayan51%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa OrsomarsoL D L D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PopayanD W W W WAlama 13 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.60 - 1.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 11Alama 27 dhidi ya alama 34

Sababu ya Utabiri

Orsomarso imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Popayan ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Orsomarso nyumbani na 50% kwa Popayan ugenini. Orsomarso imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.10, huku Popayan ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Orsomarso ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 27 baada ya mechi 26, huku Popayan ikiwa nafasi ya 11 na alama 34 baada ya mechi 26. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 25%, sare 25% na ushindi wa ugenini 51%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Popayan kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Orsomarso 0 wins, Popayan 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Orsomarso dhidi ya Popayan

Utabiri wa mechi ya Orsomarso dhidi ya Popayan ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Popayan kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Orsomarso una uwezekano wa 25%, sare 25%, na ushindi wa Popayan 51%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe