Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Quindio dhidi ya Envigado

Primera B · Jtat, 24 Ago, 02:00

Updated Fri, Oct 2, 2026 10:37 EAT
Primera B logo Primera B Ushindi
Quindio Quindio logo
1-0
Envigado logo Envigado
Muda Kamili CLAUSURA - 6 Estadio Centenario
140%Nyumbani X27%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Quindio dhidi ya Envigado

Chaguo KuuUshindi wa Quindio
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJtat, 24 Ago, 02:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Quindio imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Envigado ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Quindio nyumbani na 50% kwa Envigado ugenini. Quindio imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 0.80, huku Envigado ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 27% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Quindio kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Quindio

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Quindio40%
Sare27%
Ushindi wa Envigado33%
Over 2.5 Goals Hapana 59% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa QuindioD D W L LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EnvigadoD L W L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Quindio imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Envigado ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Quindio nyumbani na 50% kwa Envigado ugenini. Quindio imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 0.80, huku Envigado ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 27% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Quindio kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Quindio 2 wins, Envigado 1 wins, 0 draws in last 3 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Quindio dhidi ya Envigado

Utabiri wa mechi ya Quindio dhidi ya Envigado ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Quindio kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Quindio una uwezekano wa 40%, sare 27%, na ushindi wa Envigado 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe