Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Fortaleza FC dhidi ya Orsomarso

Copa Colombia · Jtan, 20 Mei, 23:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Copa Colombia logo Copa Colombia Kipigo
Fortaleza FC Fortaleza FC logo
1-1
Orsomarso logo Orsomarso
Muda Kamili GROUP STAGE - 4 Estadio Metropolitano de Techo
147%Nyumbani X27%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Fortaleza FC dhidi ya Orsomarso

Chaguo KuuUshindi wa Fortaleza FC
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 20 Mei, 23:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Fortaleza FC imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Orsomarso ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Fortaleza FC nyumbani na 4% kwa Orsomarso ugenini. Fortaleza FC imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.00, huku Orsomarso ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Fortaleza FC ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 6 baada ya mechi 5, huku Orsomarso ikiwa nafasi ya 5 na alama 3 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 27% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fortaleza FC kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Fortaleza FC

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Fortaleza FC47%
Sare27%
Ushindi wa Orsomarso26%
Over 2.5 Goals Hapana 63% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Fortaleza FCD D D L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa OrsomarsoD W L D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 5Alama 6 dhidi ya alama 3

Sababu ya Utabiri

Fortaleza FC imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Orsomarso ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Fortaleza FC nyumbani na 4% kwa Orsomarso ugenini. Fortaleza FC imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.00, huku Orsomarso ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Fortaleza FC ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 6 baada ya mechi 5, huku Orsomarso ikiwa nafasi ya 5 na alama 3 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 27% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fortaleza FC kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Fortaleza FC 0 wins, Orsomarso 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Fortaleza FC dhidi ya Orsomarso

Utabiri wa mechi ya Fortaleza FC dhidi ya Orsomarso ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Fortaleza FC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Fortaleza FC una uwezekano wa 47%, sare 27%, na ushindi wa Orsomarso 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe