Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Bucaramanga dhidi ya Popayan

Copa Colombia · Alh, 21 Mei, 03:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Copa Colombia logo Copa Colombia Ushindi
Bucaramanga Bucaramanga logo
2-3
Popayan logo Popayan
Muda Kamili GROUP STAGE - 4 Estadio Americo Montanini
135%Nyumbani X24%Sare 240%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Bucaramanga dhidi ya Popayan

Chaguo KuuUshindi wa Popayan
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaAlh, 21 Mei, 03:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Bucaramanga imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Popayan ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Bucaramanga nyumbani na 50% kwa Popayan ugenini. Bucaramanga imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.40, huku Popayan ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Bucaramanga ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 4, huku Popayan ikiwa nafasi ya 3 na alama 7 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 24% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Popayan kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Popayan

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Bucaramanga35%
Sare24%
Ushindi wa Popayan40%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 2-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BucaramangaW L L L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PopayanL L D W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 3Alama 3 dhidi ya alama 7

Sababu ya Utabiri

Bucaramanga imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Popayan ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Bucaramanga nyumbani na 50% kwa Popayan ugenini. Bucaramanga imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.40, huku Popayan ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Bucaramanga ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 4, huku Popayan ikiwa nafasi ya 3 na alama 7 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 24% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Popayan kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Bucaramanga 0 wins, Popayan 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-3 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Bucaramanga dhidi ya Popayan

Utabiri wa mechi ya Bucaramanga dhidi ya Popayan ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Popayan kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Bucaramanga una uwezekano wa 35%, sare 24%, na ushindi wa Popayan 40%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe