Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Liverpool dhidi ya Brighton

Premier League · Jmos, 13 Des, 18:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 07:37 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Liverpool Liverpool logo
2-0
Brighton logo Brighton
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Anfield
143%Nyumbani X25%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Liverpool dhidi ya Brighton

Chaguo KuuUshindi wa Liverpool
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 13 Des, 18:00
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Liverpool imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Brighton ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Liverpool nyumbani na 4% kwa Brighton ugenini. Liverpool imefunga wastani wa mabao 2.17 na kuruhusu 1.83, huku Brighton ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.14 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Liverpool ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 38, huku Brighton ikiwa nafasi ya 8 na alama 53 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 25% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Liverpool

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Liverpool43%
Sare25%
Ushindi wa Brighton32%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 49% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LiverpoolW D D W DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BrightonL W W D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.17 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 8Alama 60 dhidi ya alama 53

Sababu ya Utabiri

Liverpool imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Brighton ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Liverpool nyumbani na 4% kwa Brighton ugenini. Liverpool imefunga wastani wa mabao 2.17 na kuruhusu 1.83, huku Brighton ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.14 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Liverpool ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 38, huku Brighton ikiwa nafasi ya 8 na alama 53 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 25% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Liverpool dhidi ya Brighton

Utabiri wa mechi ya Liverpool dhidi ya Brighton ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Liverpool kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Liverpool una uwezekano wa 43%, sare 25%, na ushindi wa Brighton 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe