Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Macara dhidi ya Emelec

Liga Pro · Jpl, 13 Sep, 23:30 · Estadio Bellavista, Ambato

Updated Mon, Sep 14, 2026 02:07 EAT
Liga Pro logo Liga Pro Ushindi
Macara Macara logo
1-0
Emelec logo Emelec
Muda Kamili Siku ya Mechi 30 Estadio Bellavista
147%Nyumbani X21%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Macara dhidi ya Emelec

Chaguo KuuUshindi wa Macara
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 13 Sep, 23:30
Uhakika47%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sun, Aug 23, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Macara imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Emelec ikishinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Macara nyumbani na 34% kwa Emelec ugenini. Macara imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 0.80, huku Emelec ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 21% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Macara kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Macara

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Macara47%
Sare21%
Ushindi wa Emelec32%
Over 2.5 Goals Hapana 68% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 43% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MacaraD W W W WAlama 13 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EmelecWAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Macara imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Emelec ikishinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Macara nyumbani na 34% kwa Emelec ugenini. Macara imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 0.80, huku Emelec ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 21% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Macara kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Macara 0 wins, Emelec 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Macara dhidi ya Emelec

Utabiri wa mechi ya Macara dhidi ya Emelec ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Macara kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Macara una uwezekano wa 47%, sare 21%, na ushindi wa Emelec 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe