Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Liverpool dhidi ya Burnley

Premier League · Jmos, 17 Jan, 18:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Liverpool Liverpool logo
1-1
Burnley logo Burnley
Muda Kamili Siku ya Mechi 22 Anfield
153%Nyumbani X22%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Liverpool dhidi ya Burnley

Chaguo KuuUshindi wa Liverpool
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 17 Jan, 18:00
Uhakika53%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Liverpool imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Liverpool nyumbani na 14% kwa Burnley ugenini. Liverpool imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.30, huku Burnley ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Liverpool ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 38, huku Burnley ikiwa nafasi ya 19 na alama 22 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 22% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Liverpool

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Liverpool53%
Sare22%
Ushindi wa Burnley25%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LiverpoolW W L W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BurnleyL D W D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini43% / 14%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 19Alama 60 dhidi ya alama 22

Sababu ya Utabiri

Liverpool imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Liverpool nyumbani na 14% kwa Burnley ugenini. Liverpool imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.30, huku Burnley ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Liverpool ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 38, huku Burnley ikiwa nafasi ya 19 na alama 22 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 22% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Liverpool dhidi ya Burnley

Utabiri wa mechi ya Liverpool dhidi ya Burnley ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Liverpool kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Liverpool una uwezekano wa 53%, sare 22%, na ushindi wa Burnley 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe