Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wolves dhidi ya Bournemouth

Premier League · Jmos, 31 Jan, 18:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 14:07 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Wolves Wolves logo
0-2
Bournemouth logo Bournemouth
Muda Kamili Siku ya Mechi 24 Molineux Stadium
144%Nyumbani X22%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wolves dhidi ya Bournemouth

Chaguo KuuUshindi wa Wolves
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 31 Jan, 18:00
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wolves imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Bournemouth ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Wolves nyumbani na 43% kwa Bournemouth ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 0.83, huku Bournemouth ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.90 kwa Wolves na 7.13 kwa Bournemouth. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 22% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wolves

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wolves44%
Sare22%
Ushindi wa Bournemouth34%
Over 2.5 Goals Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WolvesW W D W DAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BournemouthL D D W WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 43%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji7.90 / 7.13Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Wolves imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Bournemouth ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Wolves nyumbani na 43% kwa Bournemouth ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 0.83, huku Bournemouth ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.90 kwa Wolves na 7.13 kwa Bournemouth. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 22% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wolves dhidi ya Bournemouth

Utabiri wa mechi ya Wolves dhidi ya Bournemouth ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wolves kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wolves una uwezekano wa 44%, sare 22%, na ushindi wa Bournemouth 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe