Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Wolves

Premier League · Jtan, 11 Feb, 22:30

Updated Sun, Oct 18, 2026 22:37 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Nottingham Forest Nottingham Forest logo
0-0
Wolves logo Wolves
Muda Kamili Siku ya Mechi 26 The City Ground
135%Nyumbani X27%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Nottingham Forest dhidi ya Wolves

Chaguo KuuUshindi wa Wolves
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJtan, 11 Feb, 22:30
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Nottingham Forest imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Wolves ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Nottingham Forest nyumbani na 43% kwa Wolves ugenini. Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.30, huku Wolves ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Nottingham Forest ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 53 baada ya mechi 38, huku Wolves ikiwa nafasi ya 20 na alama 20 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 27% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wolves

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Nottingham Forest35%
Sare27%
Ushindi wa Wolves38%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Nottingham ForestL W D D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa WolvesW L W D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 43%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 20Alama 53 dhidi ya alama 20

Sababu ya Utabiri

Nottingham Forest imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Wolves ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Nottingham Forest nyumbani na 43% kwa Wolves ugenini. Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.30, huku Wolves ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Nottingham Forest ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 53 baada ya mechi 38, huku Wolves ikiwa nafasi ya 20 na alama 20 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 27% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Wolves

Utabiri wa mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Wolves ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wolves kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Nottingham Forest una uwezekano wa 35%, sare 27%, na ushindi wa Wolves 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe