Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Liverpool

Premier League · Jpl, 22 Feb, 17:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 22:37 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Nottingham Forest Nottingham Forest logo
0-1
Liverpool logo Liverpool
Muda Kamili Siku ya Mechi 27 The City Ground
140%Nyumbani X25%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Nottingham Forest dhidi ya Liverpool

Chaguo KuuUshindi wa Nottingham Forest
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 22 Feb, 17:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Liverpool ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Nottingham Forest ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 53 baada ya mechi 38, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 5 na alama 60 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nottingham Forest kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Nottingham Forest

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Nottingham Forest40%
Sare25%
Ushindi wa Liverpool35%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Nottingham ForestHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LiverpoolHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 5Alama 53 dhidi ya alama 60

Sababu ya Utabiri

Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Liverpool ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Nottingham Forest ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 53 baada ya mechi 38, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 5 na alama 60 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nottingham Forest kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Liverpool

Utabiri wa mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Liverpool ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Nottingham Forest kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Nottingham Forest una uwezekano wa 40%, sare 25%, na ushindi wa Liverpool 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe