Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Burnley

Premier League · Jpl, 19 Apr, 16:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 08:07 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Nottingham Forest Nottingham Forest logo
4-1
Burnley logo Burnley
Muda Kamili Siku ya Mechi 33 The City Ground
147%Nyumbani X32%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Nottingham Forest dhidi ya Burnley

Chaguo KuuUshindi wa Nottingham Forest
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 19 Apr, 16:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Nottingham Forest imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Nottingham Forest nyumbani na 4% kwa Burnley ugenini. Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Burnley ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.86 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.83 kwa Nottingham Forest na 7.02 kwa Burnley. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 32% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nottingham Forest kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Nottingham Forest

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Nottingham Forest47%
Sare32%
Ushindi wa Burnley21%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Nottingham ForestL L D D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BurnleyD L D D LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji6.83 / 7.02Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Nottingham Forest imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Nottingham Forest nyumbani na 4% kwa Burnley ugenini. Nottingham Forest imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Burnley ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.86 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.83 kwa Nottingham Forest na 7.02 kwa Burnley. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 32% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nottingham Forest kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Nottingham Forest 1 wins, Burnley 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Burnley

Utabiri wa mechi ya Nottingham Forest dhidi ya Burnley ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Nottingham Forest kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Nottingham Forest una uwezekano wa 47%, sare 32%, na ushindi wa Burnley 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe