Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Puebla dhidi ya Santos Laguna

Liga MX · Jpl, 23 Ago, 04:00

Updated Sun, Aug 30, 2026 08:07 EAT
Liga MX logo Liga MX Ushindi
Puebla Puebla logo
3-2
Santos Laguna logo Santos Laguna
Muda Kamili APERTURA - 5 Estadio Cuauhtemoc
147%Nyumbani X32%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Puebla dhidi ya Santos Laguna

Chaguo KuuUshindi wa Puebla
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 23 Ago, 04:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Puebla imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Santos Laguna ikishinda mechi 0 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Puebla nyumbani na 4% kwa Santos Laguna ugenini. Puebla imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.25, huku Santos Laguna ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 32% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Puebla kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Puebla

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Puebla47%
Sare32%
Ushindi wa Santos Laguna21%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 3-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PueblaW D L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Santos LagunaL L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 0.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Puebla imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Santos Laguna ikishinda mechi 0 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Puebla nyumbani na 4% kwa Santos Laguna ugenini. Puebla imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.25, huku Santos Laguna ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 32% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Puebla kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Actual result: 3-2 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Puebla dhidi ya Santos Laguna

Utabiri wa mechi ya Puebla dhidi ya Santos Laguna ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Puebla kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Puebla una uwezekano wa 47%, sare 32%, na ushindi wa Santos Laguna 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe