Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Concepcion dhidi ya Cobresal

Primera Division · Jmos, 21 Feb, 02:30

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Primera Division logo Primera Division Kipigo
Concepcion Concepcion logo
1-1
Cobresal logo Cobresal
Muda Kamili Siku ya Mechi 4 Municipal de Collao
148%Nyumbani X25%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Concepcion dhidi ya Cobresal

Chaguo KuuUshindi wa Concepcion
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 21 Feb, 02:30
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Concepcion imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cobresal ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Concepcion nyumbani na 4% kwa Cobresal ugenini. Concepcion imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 0.60, huku Cobresal ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Concepcion ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 24, huku Cobresal ikiwa nafasi ya 14 na alama 24 baada ya mechi 23. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 25% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Concepcion kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Concepcion

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Concepcion48%
Sare25%
Ushindi wa Cobresal27%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa ConcepcionD D L W DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CobresalD W L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo8 / 14Alama 32 dhidi ya alama 24

Sababu ya Utabiri

Concepcion imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cobresal ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Concepcion nyumbani na 4% kwa Cobresal ugenini. Concepcion imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 0.60, huku Cobresal ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Concepcion ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 24, huku Cobresal ikiwa nafasi ya 14 na alama 24 baada ya mechi 23. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 25% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Concepcion kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Concepcion 1 wins, Cobresal 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Concepcion dhidi ya Cobresal

Utabiri wa mechi ya Concepcion dhidi ya Cobresal ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Concepcion kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Concepcion una uwezekano wa 48%, sare 25%, na ushindi wa Cobresal 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe