Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Miramar dhidi ya La Luz

Segunda Division · Jtat, 27 Jul, 01:30

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
Segunda Division logo Segunda Division Ushindi
Miramar Miramar logo
0-1
La Luz logo La Luz
Muda Kamili 2ND PHASE - 11 Parque Palermo
137%Nyumbani X24%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Miramar dhidi ya La Luz

Chaguo KuuUshindi wa La Luz
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJtat, 27 Jul, 01:30
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Miramar imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku La Luz ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Miramar nyumbani na 40% kwa La Luz ugenini. Miramar imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku La Luz ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Miramar ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 29, huku La Luz ikiwa nafasi ya 12 na alama 35 baada ya mechi 29. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa La Luz kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa La Luz

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Miramar37%
Sare24%
Ushindi wa La Luz39%
Over 2.5 Goals Hapana 53% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-1 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Final score: 0-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MiramarW D W L WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa La LuzW D W W LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo10 / 12Alama 37 dhidi ya alama 35

Sababu ya Utabiri

Miramar imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku La Luz ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Miramar nyumbani na 40% kwa La Luz ugenini. Miramar imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku La Luz ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Miramar ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 29, huku La Luz ikiwa nafasi ya 12 na alama 35 baada ya mechi 29. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa La Luz kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Miramar 0 wins, La Luz 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-1 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Miramar dhidi ya La Luz

Utabiri wa mechi ya Miramar dhidi ya La Luz ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa La Luz kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Miramar una uwezekano wa 37%, sare 24%, na ushindi wa La Luz 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe