Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Cerrito dhidi ya Oriental

Segunda Division · Ijm, 14 Ago, 21:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
Segunda Division logo Segunda Division Kipigo
Cerrito Cerrito logo
1-1
Oriental logo Oriental
Muda Kamili 2ND PHASE - 14 Uwanja Haujatambulika
140%Nyumbani X25%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Cerrito dhidi ya Oriental

Chaguo KuuUshindi wa Cerrito
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 14 Ago, 21:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Cerrito imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Oriental ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Cerrito nyumbani na 30% kwa Oriental ugenini. Cerrito imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.10, huku Oriental ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Cerrito ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 29, huku Oriental ikiwa nafasi ya 5 na alama 43 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cerrito kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Cerrito

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Cerrito40%
Sare25%
Ushindi wa Oriental35%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CerritoL W W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa OrientalD L D W WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 5Alama 37 dhidi ya alama 43

Sababu ya Utabiri

Cerrito imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Oriental ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Cerrito nyumbani na 30% kwa Oriental ugenini. Cerrito imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.10, huku Oriental ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Cerrito ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 29, huku Oriental ikiwa nafasi ya 5 na alama 43 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cerrito kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Cerrito 0 wins, Oriental 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Cerrito dhidi ya Oriental

Utabiri wa mechi ya Cerrito dhidi ya Oriental ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Cerrito kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Cerrito una uwezekano wa 40%, sare 25%, na ushindi wa Oriental 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe