Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Always Ready dhidi ya Guabira

Primera Division · Jpl, 13 Sep, 22:00 · Unknown Venue, El Alto

Updated Mon, Sep 14, 2026 00:07 EAT
Primera Division logo Primera Division Ushindi
Always Ready Always Ready logo
6-0
Guabira logo Guabira
Muda Kamili APERTURA - 19 Uwanja Haujatambulika
161%Nyumbani X20%Sare 219%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 61%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Always Ready dhidi ya Guabira

Chaguo KuuUshindi wa Always Ready
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 13 Sep, 22:00
Uhakika61%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 26, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Always Ready imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Guabira ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa Always Ready nyumbani na 34% kwa Guabira ugenini. Always Ready imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 0.70, huku Guabira ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 61%, sare 20% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Always Ready kwa kiwango cha uhakika cha 61%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Always Ready

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Medium · 61% ★★★★☆
Ushindi wa Always Ready61%
Sare20%
Ushindi wa Guabira19%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 6 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 6-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 61% Final score: 6-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Always ReadyD D W D WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa GuabiraLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini75% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.20 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Always Ready imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Guabira ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa Always Ready nyumbani na 34% kwa Guabira ugenini. Always Ready imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 0.70, huku Guabira ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 61%, sare 20% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Always Ready kwa kiwango cha uhakika cha 61%.

Always Ready 1 wins, Guabira 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 6-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Always Ready dhidi ya Guabira

Utabiri wa mechi ya Always Ready dhidi ya Guabira ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Always Ready kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 61%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Always Ready una uwezekano wa 61%, sare 20%, na ushindi wa Guabira 19%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe