Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FAS dhidi ya Inca Aruba

Primera Division · Jtat, 5 Okt, 04:00 · Unknown Venue, Santa Ana

Updated Mon, Oct 19, 2026 16:37 EAT
Primera Division logo Primera Division Kipigo
FAS FAS logo
1-1
Inca Aruba logo Inca Aruba
Muda Kamili APERTURA - 14 Uwanja Haujatambulika
165%Nyumbani X20%Sare 214%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 65%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FAS dhidi ya Inca Aruba

Chaguo KuuUshindi wa FAS
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJtat, 5 Okt, 04:00
Uhakika65%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Sep 5, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

FAS imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inca Aruba ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa FAS nyumbani na 4% kwa Inca Aruba ugenini. FAS imefunga wastani wa mabao 1.88 na kuruhusu 0.88, huku Inca Aruba ikifunga 0.43 na kuruhusu 2.29 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 65%, sare 20% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FAS kwa kiwango cha uhakika cha 65%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa FAS

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: High · 65% ★★★★☆
Ushindi wa FAS65%
Sare20%
Ushindi wa Inca Aruba14%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 46% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Juu 65% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FASW W L D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Inca ArubaD L D L LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.88 - 0.43Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

FAS imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inca Aruba ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa FAS nyumbani na 4% kwa Inca Aruba ugenini. FAS imefunga wastani wa mabao 1.88 na kuruhusu 0.88, huku Inca Aruba ikifunga 0.43 na kuruhusu 2.29 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 65%, sare 20% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FAS kwa kiwango cha uhakika cha 65%.

FAS 1 wins, Inca Aruba 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FAS dhidi ya Inca Aruba

Utabiri wa mechi ya FAS dhidi ya Inca Aruba ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa FAS kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 65%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FAS una uwezekano wa 65%, sare 20%, na ushindi wa Inca Aruba 14%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe