Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Migori Youth

Sportpesa Premier League · Ijm, 20 Nov, 15:00 · Bukhungu Stadium, Kakamega, Kenya

Updated Wed, Oct 21, 2026 01:32 EAT
Sportpesa Premier League logo Sportpesa Premier League Inasubiri
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz logo
vs
Migori Youth logo Migori Youth
Ijayo Siku ya Mechi 11 Bukhungu Stadium
134%Nyumbani X23%Sare 243%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kakamega Homeboyz dhidi ya Migori Youth

Chaguo KuuUshindi wa Migori Youth
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 20 Nov, 15:00
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT.

Kakamega Homeboyz imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Migori Youth ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Kakamega Homeboyz nyumbani na 50% kwa Migori Youth ugenini. Kakamega Homeboyz imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Migori Youth ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kakamega Homeboyz ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 2, huku Migori Youth ikiwa nafasi ya 12 na alama 1 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 23% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Migori Youth kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Migori Youth

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kakamega Homeboyz34%
Sare23%
Ushindi wa Migori Youth43%
Over 2.5 Goals Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Kakamega HomeboyzD W D D LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Migori YouthD D W W WAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 12Alama 4 dhidi ya alama 1

Sababu ya Utabiri

Kakamega Homeboyz imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Migori Youth ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Kakamega Homeboyz nyumbani na 50% kwa Migori Youth ugenini. Kakamega Homeboyz imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Migori Youth ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kakamega Homeboyz ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 2, huku Migori Youth ikiwa nafasi ya 12 na alama 1 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 23% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Migori Youth kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Migori Youth

Utabiri wa mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Migori Youth ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Migori Youth kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kakamega Homeboyz una uwezekano wa 34%, sare 23%, na ushindi wa Migori Youth 43%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe