Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Once Caldas W dhidi ya Junior W

Liga Femenina · Jnne, 10 Mac, 23:00

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
Liga Femenina logo Liga Femenina Kipigo
Once Caldas W Once Caldas W logo
1-2
Junior W logo Junior W
Muda Kamili Siku ya Mechi 3 Estadio Palogrande
130%Nyumbani X37%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 37%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Once Caldas W dhidi ya Junior W

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa0-0
Muda wa kuanzaJnne, 10 Mac, 23:00
Uhakika37%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Once Caldas W imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Junior W ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa Once Caldas W nyumbani na 13% kwa Junior W ugenini. Once Caldas W imefunga wastani wa mabao 0.40 na kuruhusu 1.30, huku Junior W ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 37% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-0 Confidence: Low · 37% ★★☆☆☆
Ushindi wa Once Caldas W30%
Sare37%
Ushindi wa Junior W33%
Over 2.5 Goals Hapana 72% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 37% Final score: 1-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Once Caldas WL D L D DAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Junior WL L D L DAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini13% / 13%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.40 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Once Caldas W imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Junior W ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa Once Caldas W nyumbani na 13% kwa Junior W ugenini. Once Caldas W imefunga wastani wa mabao 0.40 na kuruhusu 1.30, huku Junior W ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 37% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Once Caldas W 0 wins, Junior W 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Once Caldas W dhidi ya Junior W

Utabiri wa mechi ya Once Caldas W dhidi ya Junior W ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-0 na uhakika wa 37%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Once Caldas W una uwezekano wa 30%, sare 37%, na ushindi wa Junior W 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe