Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Columbus Crew II dhidi ya Toronto II

MLS Next Pro · Jpl, 15 Mac, 22:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
MLS Next Pro logo MLS Next Pro Ushindi
Columbus Crew II Columbus Crew II logo
3-2
Toronto II logo Toronto II
Muda Kamili Makundi Historic Crew Stadium
141%Nyumbani X26%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Columbus Crew II dhidi ya Toronto II

Chaguo KuuUshindi wa Columbus Crew II
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 15 Mac, 22:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Columbus Crew II imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Toronto II ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Columbus Crew II nyumbani na 20% kwa Toronto II ugenini. Columbus Crew II imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.50, huku Toronto II ikifunga 2.10 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Columbus Crew II ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 29, huku Toronto II ikiwa nafasi ya 23 na alama 39 baada ya mechi 28. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Columbus Crew II kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Columbus Crew II

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Columbus Crew II41%
Sare26%
Ushindi wa Toronto II34%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 3-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Columbus Crew IIW D D L LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Toronto IIL L W W WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.60 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 23Alama 50 dhidi ya alama 39

Sababu ya Utabiri

Columbus Crew II imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Toronto II ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Columbus Crew II nyumbani na 20% kwa Toronto II ugenini. Columbus Crew II imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.50, huku Toronto II ikifunga 2.10 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Columbus Crew II ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 29, huku Toronto II ikiwa nafasi ya 23 na alama 39 baada ya mechi 28. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Columbus Crew II kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Columbus Crew II 1 wins, Toronto II 1 wins, 1 draws in last 3 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 3-2 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Columbus Crew II dhidi ya Toronto II

Utabiri wa mechi ya Columbus Crew II dhidi ya Toronto II ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Columbus Crew II kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Columbus Crew II una uwezekano wa 41%, sare 26%, na ushindi wa Toronto II 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe