Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya VfB Stuttgart dhidi ya 1899 Hoffenheim

Bundesliga · Jmos, 20 Des, 17:30

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Bundesliga logo Bundesliga Inasubiri
VfB Stuttgart VfB Stuttgart logo
0-0
1899 Hoffenheim logo 1899 Hoffenheim
Muda Kamili Siku ya Mechi 15 MHPArena
144%Nyumbani X26%Sare 229%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za VfB Stuttgart dhidi ya 1899 Hoffenheim

Chaguo KuuUshindi wa VfB Stuttgart
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 20 Des, 17:30
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

VfB Stuttgart imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku 1899 Hoffenheim ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa VfB Stuttgart nyumbani na 25% kwa 1899 Hoffenheim ugenini. VfB Stuttgart imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.40, huku 1899 Hoffenheim ikifunga 1.40 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, VfB Stuttgart ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 62 baada ya mechi 34, huku 1899 Hoffenheim ikiwa nafasi ya 5 na alama 61 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 26% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa VfB Stuttgart kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa VfB Stuttgart

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa VfB Stuttgart44%
Sare26%
Ushindi wa 1899 Hoffenheim29%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa VfB StuttgartD L W W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa 1899 HoffenheimW L L L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 25%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 5Alama 62 dhidi ya alama 61

Sababu ya Utabiri

VfB Stuttgart imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku 1899 Hoffenheim ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa VfB Stuttgart nyumbani na 25% kwa 1899 Hoffenheim ugenini. VfB Stuttgart imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.40, huku 1899 Hoffenheim ikifunga 1.40 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, VfB Stuttgart ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 62 baada ya mechi 34, huku 1899 Hoffenheim ikiwa nafasi ya 5 na alama 61 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 26% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa VfB Stuttgart kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

VfB Stuttgart 0 wins, 1899 Hoffenheim 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya VfB Stuttgart dhidi ya 1899 Hoffenheim

Utabiri wa mechi ya VfB Stuttgart dhidi ya 1899 Hoffenheim ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa VfB Stuttgart kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa VfB Stuttgart una uwezekano wa 44%, sare 26%, na ushindi wa 1899 Hoffenheim 29%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe