Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya UPDF dhidi ya Kataka

Uganda Premier League · Jmos, 29 Ago, 19:00 · Hamz Stadium

Updated Mon, Aug 31, 2026 06:47 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Kipigo
UPDF UPDF logo
0-0
Kataka logo Kataka
Muda Kamili Siku ya Mechi 1 Hamz Stadium
129%Nyumbani X30%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za UPDF dhidi ya Kataka

Chaguo KuuUshindi wa Kataka
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJmos, 29 Ago, 19:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Tue, Aug 25, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

UPDF imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kataka ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa UPDF nyumbani na 34% kwa Kataka ugenini. UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku Kataka ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 30% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kataka kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Kataka

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa UPDF29%
Sare30%
Ushindi wa Kataka41%
Over 2.5 Goals Hapana 70% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa UPDFL D L L LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa KatakaHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

UPDF imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kataka ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa UPDF nyumbani na 34% kwa Kataka ugenini. UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku Kataka ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 30% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kataka kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya UPDF dhidi ya Kataka

Utabiri wa mechi ya UPDF dhidi ya Kataka ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Kataka kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa UPDF una uwezekano wa 29%, sare 30%, na ushindi wa Kataka 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe