Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Gorilla dhidi ya Etincelles

National Soccer League · Jmos, 12 Sep, 16:00 · Kigali Pele Stadium, Kigali, Rwanda

Updated Sat, Oct 3, 2026 05:07 EAT
National Soccer League logo National Soccer League Ushindi
Gorilla Gorilla logo
0-1
Etincelles logo Etincelles
Muda Kamili Siku ya Mechi 2 Kigali Pele Stadium
137%Nyumbani X24%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Gorilla dhidi ya Etincelles

Chaguo KuuUshindi wa Etincelles
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJmos, 12 Sep, 16:00
Uhakika39%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 26, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Gorilla imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Etincelles ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Gorilla nyumbani na 25% kwa Etincelles ugenini. Gorilla imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Etincelles ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Etincelles kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Etincelles

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Gorilla37%
Sare24%
Ushindi wa Etincelles39%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 1 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Ndiyo 70% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Final score: 0-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GorillaW L D L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EtincellesW W W D LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini57% / 25%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Gorilla imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Etincelles ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Gorilla nyumbani na 25% kwa Etincelles ugenini. Gorilla imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Etincelles ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Etincelles kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Gorilla 0 wins, Etincelles 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-1 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Gorilla dhidi ya Etincelles

Utabiri wa mechi ya Gorilla dhidi ya Etincelles ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Etincelles kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Gorilla una uwezekano wa 37%, sare 24%, na ushindi wa Etincelles 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe