Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Werder Bremen dhidi ya Hamburger SV

Bundesliga · Jmos, 18 Apr, 16:30

Updated Wed, Oct 21, 2026 20:37 EAT
Bundesliga logo Bundesliga Inasubiri
Werder Bremen Werder Bremen logo
3-1
Hamburger SV logo Hamburger SV
Muda Kamili Siku ya Mechi 30 Weserstadion
138%Nyumbani X33%Sare 229%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Werder Bremen dhidi ya Hamburger SV

Chaguo KuuUshindi wa Werder Bremen
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 18 Apr, 16:30
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Werder Bremen imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Hamburger SV ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Werder Bremen nyumbani na 30% kwa Hamburger SV ugenini. Werder Bremen imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.90, huku Hamburger SV ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Werder Bremen ipo nafasi ya 15 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 34, huku Hamburger SV ikiwa nafasi ya 13 na alama 38 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 33% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Werder Bremen kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Werder Bremen

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Werder Bremen38%
Sare33%
Ushindi wa Hamburger SV29%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Werder BremenD W L L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Hamburger SVL L L D WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo15 / 13Alama 32 dhidi ya alama 38

Sababu ya Utabiri

Werder Bremen imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Hamburger SV ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Werder Bremen nyumbani na 30% kwa Hamburger SV ugenini. Werder Bremen imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.90, huku Hamburger SV ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Werder Bremen ipo nafasi ya 15 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 34, huku Hamburger SV ikiwa nafasi ya 13 na alama 38 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 33% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Werder Bremen kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Werder Bremen 1 wins, Hamburger SV 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Werder Bremen dhidi ya Hamburger SV

Utabiri wa mechi ya Werder Bremen dhidi ya Hamburger SV ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Werder Bremen kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Werder Bremen una uwezekano wa 38%, sare 33%, na ushindi wa Hamburger SV 29%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe