Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Anderlecht dhidi ya Lyon

Europa League · Jtan, 16 Sep, 22:00 · Lotto Park, Brussels

Updated Thu, Sep 17, 2026 00:07 EAT
Europa League logo Europa League Kipigo
Anderlecht Anderlecht logo
1-2
Lyon logo Lyon
Muda Kamili LEAGUE STAGE - 1 Lotto Park
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Anderlecht dhidi ya Lyon

Chaguo KuuUshindi wa Anderlecht
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJtan, 16 Sep, 22:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Aug 31, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Anderlecht imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Lyon ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Anderlecht kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Anderlecht

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Anderlecht41%
Sare25%
Ushindi wa Lyon34%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 1-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AnderlechtHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LyonHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Anderlecht imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Lyon ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Anderlecht kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Anderlecht dhidi ya Lyon

Utabiri wa mechi ya Anderlecht dhidi ya Lyon ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Anderlecht kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Anderlecht una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa Lyon 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe