Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Levski Sofia dhidi ya Lillestrom

Europa League · Alh, 10 Des, 23:00 · National Stadium Vasil Levski, Sofia

Updated Tue, Oct 13, 2026 21:48 EAT
Europa League logo Europa League Inasubiri
Levski Sofia Levski Sofia logo
vs
Lillestrom logo Lillestrom
Ijayo LEAGUE STAGE - 6 National Stadium Vasil Levski
145%Nyumbani X29%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Levski Sofia dhidi ya Lillestrom

Chaguo KuuUshindi wa Levski Sofia
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 10 Des, 23:00
Uhakika45%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Tue, Sep 1, 2026 00:00 EAT.

Levski Sofia imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lillestrom ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Levski Sofia nyumbani na 4% kwa Lillestrom ugenini. Levski Sofia imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.20, huku Lillestrom ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Levski Sofia ipo nafasi ya 27 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 1, huku Lillestrom ikiwa nafasi ya 24 na alama 0 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 29% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Levski Sofia kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Levski Sofia

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Levski Sofia45%
Sare29%
Ushindi wa Lillestrom26%
Over 2.5 Goals Hapana 67% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 48% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Levski SofiaL L D W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LillestromL W DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini44% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo27 / 24Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Levski Sofia imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lillestrom ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Levski Sofia nyumbani na 4% kwa Lillestrom ugenini. Levski Sofia imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.20, huku Lillestrom ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Levski Sofia ipo nafasi ya 27 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 1, huku Lillestrom ikiwa nafasi ya 24 na alama 0 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 29% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Levski Sofia kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Levski Sofia dhidi ya Lillestrom

Utabiri wa mechi ya Levski Sofia dhidi ya Lillestrom ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Levski Sofia kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Levski Sofia una uwezekano wa 45%, sare 29%, na ushindi wa Lillestrom 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe