Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Midtjylland dhidi ya Ajax

UEFA Conference League · Alh, 5 Nov, 20:45 · MCH Arena, Herning

Updated Tue, Oct 13, 2026 15:45 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Inasubiri
FC Midtjylland FC Midtjylland logo
vs
Ajax logo Ajax
Ijayo LEAGUE STAGE - 3 MCH Arena
144%Nyumbani X20%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Midtjylland dhidi ya Ajax

Chaguo KuuUshindi wa FC Midtjylland
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 5 Nov, 20:45
Uhakika44%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Tue, Oct 6, 2026 00:00 EAT.

FC Midtjylland imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ajax ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa FC Midtjylland nyumbani na 71% kwa Ajax ugenini. FC Midtjylland imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.00, huku Ajax ikifunga 3.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Midtjylland ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Ajax ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 20% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Midtjylland kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa FC Midtjylland

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa FC Midtjylland44%
Sare20%
Ushindi wa Ajax36%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 63% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC MidtjyllandW W W W LAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AjaxD D W W LAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 71%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 3.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 2Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

FC Midtjylland imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ajax ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa FC Midtjylland nyumbani na 71% kwa Ajax ugenini. FC Midtjylland imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.00, huku Ajax ikifunga 3.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Midtjylland ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Ajax ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 20% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Midtjylland kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Midtjylland dhidi ya Ajax

Utabiri wa mechi ya FC Midtjylland dhidi ya Ajax ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa FC Midtjylland kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Midtjylland una uwezekano wa 44%, sare 20%, na ushindi wa Ajax 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe