Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya UPDF dhidi ya Kitara

Uganda Premier League · Jmos, 31 Okt, 17:00 · Bombo Stadium, Kampala, Uganda

Updated Tue, Oct 13, 2026 04:03 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Inasubiri
UPDF UPDF logo
vs
Kitara logo Kitara
Ijayo Siku ya Mechi 9 Bombo Stadium
127%Nyumbani X23%Sare 250%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za UPDF dhidi ya Kitara

Chaguo KuuUshindi wa Kitara
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 31 Okt, 17:00
Uhakika50%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Oct 2, 2026 00:00 EAT.

UPDF imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kitara ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa UPDF nyumbani na 40% kwa Kitara ugenini. UPDF imefunga wastani wa mabao 0.40 na kuruhusu 1.00, huku Kitara ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, UPDF ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 4, huku Kitara ikiwa nafasi ya 6 na alama 8 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 27%, sare 23% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kitara kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Kitara

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 50% ★★★☆☆
Ushindi wa UPDF27%
Sare23%
Ushindi wa Kitara50%
Over 2.5 Goals Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa UPDFW D L D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa KitaraW W D W WAlama 13 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.40 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 6Alama 5 dhidi ya alama 8

Sababu ya Utabiri

UPDF imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kitara ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa UPDF nyumbani na 40% kwa Kitara ugenini. UPDF imefunga wastani wa mabao 0.40 na kuruhusu 1.00, huku Kitara ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, UPDF ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 4, huku Kitara ikiwa nafasi ya 6 na alama 8 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 27%, sare 23% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kitara kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

UPDF 0 wins, Kitara 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya UPDF dhidi ya Kitara

Utabiri wa mechi ya UPDF dhidi ya Kitara ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Kitara kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa UPDF una uwezekano wa 27%, sare 23%, na ushindi wa Kitara 50%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe