Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Ntugasaze dhidi ya Express

Uganda Premier League · Jpl, 1 Nov, 16:00 · Kiira Road Police Arena, Uganda

Updated Thu, Oct 15, 2026 18:06 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Inasubiri
Ntugasaze Ntugasaze logo
vs
Express logo Express
Ijayo Siku ya Mechi 9 Kiira Road Police Arena
132%Nyumbani X33%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 35%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Ntugasaze dhidi ya Express

Chaguo KuuUshindi wa Express
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 1 Nov, 16:00
Uhakika35%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Oct 2, 2026 00:00 EAT.

Ntugasaze imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Express ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Ntugasaze nyumbani na 20% kwa Express ugenini. Ntugasaze imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 2.17, huku Express ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Ntugasaze ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 6, huku Express ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 33% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Express

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 35% ★★☆☆☆
Ushindi wa Ntugasaze32%
Sare33%
Ushindi wa Express35%
Over 2.5 Goals Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 32% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 35% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NtugasazeL W L L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ExpressL D D L WAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.50 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo16 / 14Alama 3 dhidi ya alama 5

Sababu ya Utabiri

Ntugasaze imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Express ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Ntugasaze nyumbani na 20% kwa Express ugenini. Ntugasaze imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 2.17, huku Express ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Ntugasaze ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 6, huku Express ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 33% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Ntugasaze dhidi ya Express

Utabiri wa mechi ya Ntugasaze dhidi ya Express ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Express kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 35%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Ntugasaze una uwezekano wa 32%, sare 33%, na ushindi wa Express 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe