Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Express dhidi ya Blacks Power

Uganda Premier League · Alh, 5 Nov, 16:00 · Hamz Stadium, Uganda

Updated Thu, Oct 15, 2026 15:07 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Inasubiri
Express Express logo
vs
Blacks Power logo Blacks Power
Ijayo Siku ya Mechi 10 Hamz Stadium
138%Nyumbani X28%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Express dhidi ya Blacks Power

Chaguo KuuUshindi wa Express
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 5 Nov, 16:00
Uhakika38%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 7, 2026 00:00 EAT.

Express imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blacks Power ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Express nyumbani na 33% kwa Blacks Power ugenini. Express imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.00, huku Blacks Power ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Express ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 5, huku Blacks Power ikiwa nafasi ya 6 na alama 9 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 28% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Express

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Express38%
Sare28%
Ushindi wa Blacks Power34%
Over 2.5 Goals Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa ExpressD D L W LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Blacks PowerL L L W WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 6Alama 5 dhidi ya alama 9

Sababu ya Utabiri

Express imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blacks Power ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Express nyumbani na 33% kwa Blacks Power ugenini. Express imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.00, huku Blacks Power ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Express ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 5, huku Blacks Power ikiwa nafasi ya 6 na alama 9 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 28% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Express dhidi ya Blacks Power

Utabiri wa mechi ya Express dhidi ya Blacks Power ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Express kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Express una uwezekano wa 38%, sare 28%, na ushindi wa Blacks Power 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe