Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya NEC dhidi ya Police

Premier League · Jtan, 2 Des, 16:00

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
NEC NEC logo
vs
Police logo Police
Ijayo Siku ya Mechi 13 MTN Omondi Stadium
153%Nyumbani X23%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za NEC dhidi ya Police

Chaguo KuuUshindi wa NEC
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 2 Des, 16:00
Uhakika53%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

NEC imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Police ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa NEC nyumbani na 20% kwa Police ugenini. NEC imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.00, huku Police ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, NEC ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 7, huku Police ikiwa nafasi ya 12 na alama 8 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 23% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa NEC kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa NEC

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa NEC53%
Sare23%
Ushindi wa Police24%
Over 2.5 Goals Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NECL W D W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PoliceD L L W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 12Alama 14 dhidi ya alama 8

Sababu ya Utabiri

NEC imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Police ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa NEC nyumbani na 20% kwa Police ugenini. NEC imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.00, huku Police ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, NEC ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 7, huku Police ikiwa nafasi ya 12 na alama 8 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 23% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa NEC kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

NEC 1 wins, Police 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya NEC dhidi ya Police

Utabiri wa mechi ya NEC dhidi ya Police ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa NEC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa NEC una uwezekano wa 53%, sare 23%, na ushindi wa Police 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe