Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Witham Town dhidi ya St Albans City

FA Cup · Jmos, 19 Sep, 17:00 · Simarco Stadium, Witham, Essex, England

Updated Sat, Sep 19, 2026 19:07 EAT
FA Cup logo FA Cup Kipigo
Witham Town Witham Town logo
0-3
St Albans City logo St Albans City
Muda Kamili 2ND ROUND QUALIFYING Simarco Stadium
146%Nyumbani X20%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Witham Town dhidi ya St Albans City

Chaguo KuuUshindi wa Witham Town
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 19 Sep, 17:00
Uhakika46%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 10, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Witham Town imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku St Albans City ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Witham Town nyumbani na 67% kwa St Albans City ugenini. Witham Town imefunga wastani wa mabao 2.13 na kuruhusu 0.88, huku St Albans City ikifunga 1.25 na kuruhusu 1.13 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 20% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Witham Town kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Witham Town

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Witham Town46%
Sare20%
Ushindi wa St Albans City34%
Over 2.5 Goals Hapana 78% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 44% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Final score: 0-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Witham TownW L W D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa St Albans CityW D L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 67%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.13 - 1.25Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Witham Town imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku St Albans City ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Witham Town nyumbani na 67% kwa St Albans City ugenini. Witham Town imefunga wastani wa mabao 2.13 na kuruhusu 0.88, huku St Albans City ikifunga 1.25 na kuruhusu 1.13 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 20% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Witham Town kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-3 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Witham Town dhidi ya St Albans City

Utabiri wa mechi ya Witham Town dhidi ya St Albans City ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Witham Town kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Witham Town una uwezekano wa 46%, sare 20%, na ushindi wa St Albans City 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe