Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya CA River Plate dhidi ya Fenix

Segunda Division · Jpl, 13 Sep, 18:30 · Parque Federico Omar Saroldi, Montevideo, Uruguay

Updated Sat, Oct 3, 2026 05:07 EAT
Segunda Division logo Segunda Division Kipigo
CA River Plate CA River Plate logo
0-1
Fenix logo Fenix
Muda Kamili 2ND PHASE - 18 Parque Federico Omar Saroldi
142%Nyumbani X25%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za CA River Plate dhidi ya Fenix

Chaguo KuuUshindi wa CA River Plate
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 13 Sep, 18:30
Uhakika42%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 10, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

CA River Plate imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Fenix ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa CA River Plate nyumbani na 30% kwa Fenix ugenini. CA River Plate imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.80, huku Fenix ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 25% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa CA River Plate kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa CA River Plate

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa CA River Plate42%
Sare25%
Ushindi wa Fenix33%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Final score: 0-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CA River PlateL D D W WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa FenixL D W L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

CA River Plate imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Fenix ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa CA River Plate nyumbani na 30% kwa Fenix ugenini. CA River Plate imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.80, huku Fenix ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 25% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa CA River Plate kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

CA River Plate 0 wins, Fenix 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-1 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya CA River Plate dhidi ya Fenix

Utabiri wa mechi ya CA River Plate dhidi ya Fenix ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa CA River Plate kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa CA River Plate una uwezekano wa 42%, sare 25%, na ushindi wa Fenix 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe