Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Pinatar dhidi ya Atletico Melilla

Copa del Rey · Jmos, 26 Sep, 21:00

Updated Wed, Sep 30, 2026 13:07 EAT
Copa del Rey logo Copa del Rey Ushindi
Pinatar Pinatar logo
8-0
Atletico Melilla logo Atletico Melilla
Muda Kamili PRELIMINARY
153%Nyumbani X28%Sare 219%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Pinatar dhidi ya Atletico Melilla

Chaguo KuuUshindi wa Pinatar
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 26 Sep, 21:00
Uhakika53%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Sep 16, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Pinatar imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Atletico Melilla ikishinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Pinatar nyumbani na 4% kwa Atletico Melilla ugenini. Pinatar imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Atletico Melilla ikifunga 0.00 na kuruhusu 5.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 28% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Pinatar kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Pinatar

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Pinatar53%
Sare28%
Ushindi wa Atletico Melilla19%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 8 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 33% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 8-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Final score: 8-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PinatarHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Atletico MelillaL LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 0.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Pinatar imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Atletico Melilla ikishinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Pinatar nyumbani na 4% kwa Atletico Melilla ugenini. Pinatar imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Atletico Melilla ikifunga 0.00 na kuruhusu 5.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 28% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Pinatar kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 8-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Pinatar dhidi ya Atletico Melilla

Utabiri wa mechi ya Pinatar dhidi ya Atletico Melilla ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Pinatar kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Pinatar una uwezekano wa 53%, sare 28%, na ushindi wa Atletico Melilla 19%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe