Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Niger dhidi ya Gabon

AFCON Qualifiers · Jpl, 28 Mac, 19:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
AFCON Qualifiers logo AFCON Qualifiers Inasubiri
Nijeri Nijeri logo
vs
Gaboni logo Gaboni
Ijayo GROUP STAGE - 6
145%Nyumbani X23%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Niger dhidi ya Gabon

Chaguo KuuUshindi wa Niger
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 28 Mac, 19:00
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Niger imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Gabon ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Niger nyumbani na 50% kwa Gabon ugenini. Niger imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.30, huku Gabon ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 23% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Niger kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Niger

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Niger45%
Sare23%
Ushindi wa Gabon32%
Over 2.5 Goals Hapana 80% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NigerL W W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa GabonW L L L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Niger imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Gabon ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Niger nyumbani na 50% kwa Gabon ugenini. Niger imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.30, huku Gabon ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 23% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Niger kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Niger 0 wins, Gabon 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Niger dhidi ya Gabon

Utabiri wa mechi ya Niger dhidi ya Gabon ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Niger kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Niger una uwezekano wa 45%, sare 23%, na ushindi wa Gabon 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe