Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Tanzania dhidi ya Madagascar

AFCON Qualifiers · Jpl, 28 Mac, 19:00

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
AFCON Qualifiers logo AFCON Qualifiers Inasubiri
Tanzania Tanzania logo
vs
Madagaska logo Madagaska
Ijayo GROUP STAGE - 6
134%Nyumbani X35%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 35%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Tanzania dhidi ya Madagascar

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa0-0
Muda wa kuanzaJpl, 28 Mac, 19:00
Uhakika35%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Tanzania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Madagascar ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 14% kwa Tanzania nyumbani na 34% kwa Madagascar ugenini. Tanzania imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.10, huku Madagascar ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 35% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-0 Confidence: Low · 35% ★★☆☆☆
Ushindi wa Tanzania34%
Sare35%
Ushindi wa Madagascar32%
Over 2.5 Goals Hapana 58% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 35% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa TanzaniaD L L D DAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MadagascarDAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini14% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.60 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Tanzania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Madagascar ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 14% kwa Tanzania nyumbani na 34% kwa Madagascar ugenini. Tanzania imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.10, huku Madagascar ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 35% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Tanzania 0 wins, Madagascar 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Tanzania dhidi ya Madagascar

Utabiri wa mechi ya Tanzania dhidi ya Madagascar ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-0 na uhakika wa 35%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Tanzania una uwezekano wa 34%, sare 35%, na ushindi wa Madagascar 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe