Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Decic dhidi ya Rapid Vienna

UEFA Conference League · Alh, 24 Jul, 22:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 06:37 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Inasubiri
Decic Decic logo
0-2
Rapid Vienna logo Rapid Vienna
Muda Kamili 2ND QUALIFYING ROUND Tusko
125%Nyumbani X25%Sare 250%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Decic dhidi ya Rapid Vienna

Chaguo KuuUshindi wa Rapid Vienna
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaAlh, 24 Jul, 22:00
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Decic imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Rapid Vienna ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Decic nyumbani na 44% kwa Rapid Vienna ugenini. Decic imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.83, huku Rapid Vienna ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 25%, sare 25% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rapid Vienna kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Rapid Vienna

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 50% ★★★☆☆
Ushindi wa Decic25%
Sare25%
Ushindi wa Rapid Vienna50%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa DecicL L L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Rapid ViennaD D W W WAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 44%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 2.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo / 36 pts vs 1 pts

Sababu ya Utabiri

Decic imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Rapid Vienna ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Decic nyumbani na 44% kwa Rapid Vienna ugenini. Decic imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.83, huku Rapid Vienna ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 25%, sare 25% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rapid Vienna kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Decic 0 wins, Rapid Vienna 2 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Decic dhidi ya Rapid Vienna

Utabiri wa mechi ya Decic dhidi ya Rapid Vienna ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Rapid Vienna kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Decic una uwezekano wa 25%, sare 25%, na ushindi wa Rapid Vienna 50%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe