Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya Ilves

UEFA Conference League · Alh, 31 Jul, 19:45

Updated Fri, Oct 16, 2026 07:37 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Inasubiri
AZ Alkmaar AZ Alkmaar logo
5-0
Ilves logo Ilves
Muda Kamili 2ND QUALIFYING ROUND AFAS Stadion
148%Nyumbani X21%Sare 231%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za AZ Alkmaar dhidi ya Ilves

Chaguo KuuUshindi wa AZ Alkmaar
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaAlh, 31 Jul, 19:45
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

AZ Alkmaar imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ilves ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa AZ Alkmaar nyumbani na 34% kwa Ilves ugenini. AZ Alkmaar imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.20, huku Ilves ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 21% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AZ Alkmaar kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa AZ Alkmaar

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa AZ Alkmaar48%
Sare21%
Ushindi wa Ilves31%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AZ AlkmaarW W W D DAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa IlvesHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 10 pts vs pts
Mwenendo wa Wachezaji7.46 / -Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

AZ Alkmaar imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ilves ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa AZ Alkmaar nyumbani na 34% kwa Ilves ugenini. AZ Alkmaar imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.20, huku Ilves ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 21% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AZ Alkmaar kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya Ilves

Utabiri wa mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya Ilves ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa AZ Alkmaar kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa AZ Alkmaar una uwezekano wa 48%, sare 21%, na ushindi wa Ilves 31%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe