Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Gainsborough Trinity dhidi ya Leamington

FA Cup · Jnne, 22 Sep, 21:45

Updated Wed, Sep 23, 2026 01:07 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Gainsborough Trinity Gainsborough Trinity logo
3-0
Leamington logo Leamington
Muda Kamili 2ND ROUND QUALIFYING REPLAYS
148%Nyumbani X27%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Gainsborough Trinity dhidi ya Leamington

Chaguo KuuUshindi wa Gainsborough Trinity
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 22 Sep, 21:45
Uhakika48%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Sep 21, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Gainsborough Trinity imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Leamington ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Gainsborough Trinity nyumbani na 4% kwa Leamington ugenini. Gainsborough Trinity imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.25, huku Leamington ikifunga 1.33 na kuruhusu 1.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 27% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Gainsborough Trinity kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Gainsborough Trinity

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Gainsborough Trinity48%
Sare27%
Ushindi wa Leamington25%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 76% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Final score: 3-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Gainsborough TrinityD W L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LeamingtonD W LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.33Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Gainsborough Trinity imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Leamington ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Gainsborough Trinity nyumbani na 4% kwa Leamington ugenini. Gainsborough Trinity imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.25, huku Leamington ikifunga 1.33 na kuruhusu 1.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 27% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Gainsborough Trinity kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Gainsborough Trinity 0 wins, Leamington 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Gainsborough Trinity dhidi ya Leamington

Utabiri wa mechi ya Gainsborough Trinity dhidi ya Leamington ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Gainsborough Trinity kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Gainsborough Trinity una uwezekano wa 48%, sare 27%, na ushindi wa Leamington 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe