Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Virunga dhidi ya 1o de Agosto

CAF Confederation Cup · Jpl, 18 Okt, 17:00

Updated Sun, Oct 11, 2026 22:06 EAT
CAF Confederation Cup logo CAF Confederation Cup Inasubiri
Virunga Virunga logo
vs
1o de Agosto logo 1o de Agosto
Ijayo 2ND PRELIMINARY ROUND
137%Nyumbani X24%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Virunga dhidi ya 1o de Agosto

Chaguo KuuUshindi wa 1o de Agosto
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 18 Okt, 17:00
Uhakika39%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Sep 23, 2026 00:00 EAT.

Virunga imeshinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku 1o de Agosto ikishinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Virunga nyumbani na 50% kwa 1o de Agosto ugenini. Virunga imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.00, huku 1o de Agosto ikifunga 1.25 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa 1o de Agosto kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa 1o de Agosto

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Virunga37%
Sare24%
Ushindi wa 1o de Agosto39%
Over 2.5 Goals Hapana 52% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 25% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa VirungaWAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa 1o de AgostoW W D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.25Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Virunga imeshinda mechi 1 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku 1o de Agosto ikishinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Virunga nyumbani na 50% kwa 1o de Agosto ugenini. Virunga imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.00, huku 1o de Agosto ikifunga 1.25 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 24% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa 1o de Agosto kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Virunga dhidi ya 1o de Agosto

Utabiri wa mechi ya Virunga dhidi ya 1o de Agosto ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa 1o de Agosto kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Virunga una uwezekano wa 37%, sare 24%, na ushindi wa 1o de Agosto 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe