Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Salisbury dhidi ya Dulwich Hamlet

FA Cup · Jmos, 3 Okt, 17:00

Updated Sat, Oct 3, 2026 19:07 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Salisbury Salisbury logo
5-0
Dulwich Hamlet logo Dulwich Hamlet
Muda Kamili 3RD ROUND QUALIFYING
143%Nyumbani X23%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Salisbury dhidi ya Dulwich Hamlet

Chaguo KuuUshindi wa Salisbury
Matokeo Yanayotabiriwa3-2
Muda wa kuanzaJmos, 3 Okt, 17:00
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Sep 23, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Salisbury imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dulwich Hamlet ikishinda mechi 2 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Salisbury nyumbani na 34% kwa Dulwich Hamlet ugenini. Salisbury imefunga wastani wa mabao 2.75 na kuruhusu 1.75, huku Dulwich Hamlet ikifunga 3.33 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Salisbury kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Salisbury

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 3-2 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Salisbury43%
Sare23%
Ushindi wa Dulwich Hamlet34%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 5 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 76% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 3-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 5-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Final score: 5-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SalisburyW L D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Dulwich HamletW W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini67% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.75 - 3.33Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Salisbury imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dulwich Hamlet ikishinda mechi 2 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Salisbury nyumbani na 34% kwa Dulwich Hamlet ugenini. Salisbury imefunga wastani wa mabao 2.75 na kuruhusu 1.75, huku Dulwich Hamlet ikifunga 3.33 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Salisbury kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 5-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Salisbury dhidi ya Dulwich Hamlet

Utabiri wa mechi ya Salisbury dhidi ya Dulwich Hamlet ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Salisbury kwa matokeo yanayotabiriwa ya 3-2 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Salisbury una uwezekano wa 43%, sare 23%, na ushindi wa Dulwich Hamlet 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe