Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya La Luz dhidi ya CA River Plate

Segunda Division · Jtat, 5 Okt, 01:00 · Parque Luis Rivero, Montevideo, Uruguay

Updated Mon, Oct 5, 2026 03:07 EAT
Segunda Division logo Segunda Division Ushindi
La Luz La Luz logo
3-2
CA River Plate logo CA River Plate
Muda Kamili 2ND PHASE - 21 Parque Luis Rivero
137%Nyumbani X29%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 37%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za La Luz dhidi ya CA River Plate

Chaguo KuuUshindi wa La Luz
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 5 Okt, 01:00
Uhakika37%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Sep 30, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

La Luz imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku CA River Plate ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa La Luz nyumbani na 20% kwa CA River Plate ugenini. La Luz imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.40, huku CA River Plate ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, La Luz ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 28 baada ya mechi 26, huku CA River Plate ikiwa nafasi ya 6 na alama 38 baada ya mechi 26. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 29% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa La Luz kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa La Luz

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 37% ★★☆☆☆
Ushindi wa La Luz37%
Sare29%
Ushindi wa CA River Plate34%
Over 2.5 Goals Hapana 41% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 37% Final score: 3-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa La LuzW L W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CA River PlateW D L L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.80 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 6Alama 28 dhidi ya alama 38

Sababu ya Utabiri

La Luz imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku CA River Plate ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa La Luz nyumbani na 20% kwa CA River Plate ugenini. La Luz imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.40, huku CA River Plate ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, La Luz ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 28 baada ya mechi 26, huku CA River Plate ikiwa nafasi ya 6 na alama 38 baada ya mechi 26. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 29% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa La Luz kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

La Luz 0 wins, CA River Plate 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-2 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya La Luz dhidi ya CA River Plate

Utabiri wa mechi ya La Luz dhidi ya CA River Plate ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa La Luz kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 37%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa La Luz una uwezekano wa 37%, sare 29%, na ushindi wa CA River Plate 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe